Menene abubuwan da ke ƙayyade farashin dunƙule iska compressors?

Farashin screw air compressor shine farashin da yawancin masu amfani suka fi damuwa da shi.A duk lokacin da abokin ciniki ya yi tambaya game da farashin cikakken saitin kayan aiki, mai siyar yakan bayar da rahoton jimlar farashin.Komai ƙarancin farashin da aka ambata, abokin ciniki zai same shi tsada da ciniki.A gaskiya ma, don faɗi gaskiya, farashin kayan aiki masu kyau ba su da arha.

NEWS2_1 NEWS2_2 NEWS2_3

Kayan aiki marasa tsada, bayan an yanke farashin, Ina farin ciki kuma ina jin cewa sayan yana da daraja, amma idan kun yi amfani da shi daga baya, za ku ga cewa akwai dalilin da ya sa yana da arha.Baya ga rayuwar sabis, ƙaramin kuskure kaɗai zai iya mamaye abokan ciniki da yawa, wanda ba wai kawai yana shafar samar da kasuwancin ba har ma yana ƙara farashin amfani na gaba.Maimakon haka, yana da kyau a fara da na'ura mai kyau.
Bayan faɗin farashin, abokan ciniki da yawa sun amsa cewa farashin ku ya yi tsada sosai….Tabbas, akwai dalilin zama mai tsada.Mun gwammace mu bayyana farashin na ɗan lokaci fiye da neman gafarar ingancin rayuwa.Tabbas, idan kawai kuna neman riba, zaku iya cimma burin haɓaka tallace-tallace ta hanyar rage farashi, amma mun yi imanin cewa ingantaccen inganci ne kawai abin da muke alfahari da shi.Ba za mu sayar da nan gaba don buƙatun ɗan gajeren lokaci ba, za mu yi aiki tuƙuru don samun ƙarin amincewa da abokan ciniki da kuma bin su, wannan shine ƙarfin ci gaba mai dorewa!
Menene ginshiƙi na screw air compressor bisa?A gaskiya ma, ƙaddamar da kayan aiki an ƙaddara shi ne bisa ga dalilai kamar zaɓi, daidaitawa, shigarwa da kuma kula da injin damfara ta masana'anta da masana'antu.
Zaɓin zaɓi ya dogara ne akan iko, matsa lamba, ƙaurawar injin iska, da lokutan aikace-aikacen da buƙatun iska.
Daidaitawa yana nufin tankin ajiyar iska, na'urar bushewa, tace layin da sauransu.Wasu masana'antu suna buƙatar na'ura ɗaya kawai, yayin da wasu suna buƙatar cikakken saitin kayan aiki.
Shigarwa yana nufin cewa za a shigar da kwampreso na iska.Wasu ana girka su a bene na farko ko saman bene.Misali, ana bukatar a yi la’akari da kudin da za a yi wajen gina rumbu don sanyawa a saman bene, sannan kuma kudin sufuri.
Akwai abubuwa da yawa da suka shafi zance na dunƙule iska compressors.Lokacin da kake son sanin cikakken bayani game da shawarwarin farashin, ya kamata ka sanar da mai siyar da gaskiya ainihin halin da kamfani ke ciki, ta yadda farashin da aka samu ya fi daidai.

NEWS2_4


Lokacin aikawa: Agusta-31-2022