An yi amfani da na'urar kwampreshin iska ta dindindin (PM VSD) a cikin masana'antar, kuma ba zai iya taimakawa ba sai dai tunatar da mutane ƙayyadaddun na'urar damfara iska. A ko'ina cikin kasuwa, a hankali na'urorin damfarar iska mai tsauri sun janye daga hankalin mutane, inda aka maye gurbinsu da PM VSD air compressors, to menene bambanci tsakanin su biyun, kuma me yasa PM VSD air compressors ke maraba da kasuwa?
1. Tsayayyen karfin iska:
1. Tun da m mitar dunƙule iska kwampreso utilizes stepless gudun tsari alama na Inverter, zai iya fara smoothly ta hanyar mai sarrafawa ko PID kayyade a cikin inverter; yana iya daidaitawa da sauri don lokatai da yawan amfani da iska ke canzawa sosai.
2. Idan aka kwatanta da babba da ƙananan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki na sauri, an inganta kwanciyar hankali na iska.
2. Fara ba tare da tasiri ba:
1. Tun da inverter kanta ya ƙunshi aikin mai farawa mai laushi, matsakaicin lokacin farawa yana cikin lokutan 1.2 na halin yanzu. Idan aka kwatanta da mitar ƙarfin farawa wanda gabaɗaya ya fi sau 6 ƙimar halin yanzu, tasirin farawa kaɗan ne.
2. Irin wannan tasiri ba kawai a kan grid na wutar lantarki ba, har ma a kan dukkanin tsarin injiniya yana raguwa sosai.
3. Ikon sarrafawa mai canzawa:
1. Matsakaicin saurin iska mai tsauri zai iya yin aiki a cikin ƙaura ɗaya kawai, kuma madaidaicin injin damfara na iska zai iya aiki a cikin kewayon ƙaura. Mai jujjuya mitar yana daidaita saurin motar a cikin ainihin lokaci bisa ga ainihin yawan iskar gas don sarrafa ƙarar iskar gas.
2. Lokacin da iskar gas ya yi ƙasa, injin daskarewa zai iya yin barci ta atomatik, wanda ke rage asarar makamashi sosai.
3. Ingantaccen tsarin kulawa zai iya ƙara inganta tasirin ceton makamashi.
4. A ƙarfin lantarki adaptability na AC samar da wutar lantarki ne mafi alhẽri:
1. Saboda fasahar juzu'i da injin inverter ya yi amfani da shi, har yanzu yana iya fitar da isassun karfin juyi don fitar da injin yin aiki lokacin da wutar lantarki ta AC ta ɗan ragu kaɗan; lokacin da ƙarfin lantarki ya ɗan yi girma, ba zai haifar da ƙarfin fitarwa zuwa motar ya yi girma ba;
2. Domin lokacin samar da kai, injin mitar mai canzawa zai iya nuna fa'idodinsa;
3. Dangane da halaye na VF na motar (maɓallin iska mai canzawa yana aiki a ƙasa da ƙimar ƙarfin lantarki a cikin yanayin ceton makamashi), tasirin yana bayyane ga rukunin yanar gizon tare da ƙarancin wutar lantarki.
5. Karancin surutu:
1. Yawancin yanayin aiki na tsarin jujjuyawar mitar aiki a ƙasa da saurin da aka ƙididdigewa, haɓakar injin injin da lalacewa na babban injin yana raguwa, kuma kulawa da rayuwar sabis yana tsawaita;
2. Idan fan ɗin kuma yana motsawa ta hanyar mitoci masu canzawa, zai iya rage yawan hayaniyar damfarar iska lokacin da yake aiki.
Bambanci tsakanin mitar mai canzawa da mitar wutar lantarki a bayyane yake.
Ajiye makamashi da ingantaccen fa'idodin mitar maganadisu na dindindin (PM VSD) injin kwampreso na iska sune hanyoyin da suka wajaba don cin kasuwa.
Lokacin aikawa: Agusta-31-2022